Advanced Institute of Technology & Management (AITM), yana ba da darussan B.Tech da M.tech. An fara kwalejin a cikin shekara ta 2006 kuma tana cikin ƙauyen Aurangabad, birni Palwal, Haryana. Cibiyar tana wayar da kan daliban ta fannin gudanarwa da fasaha. Cibiyar tana da alaƙa da Jami'ar Maharishi Dayanand kuma AICTE ta amince da ita. AITM tana ba da tallafin karatu ga sassan Malaman Gwamnatin Haryana da jirgin ruwa kyauta ga ƙwararrun ɗalibai masu rauni na kuɗi. Cibiyar wani bangare ne na ci-gaban Cibiyoyin Ilimi kuma tana ba da ingantaccen ilimi ga ɗalibai. Manufar cibiyar ita ce "don samun ƙwararrun ilimi a cikin ilimin ƙwararru daidai da manyan cibiyoyi na ƙasa da na duniya, don mai da hankali kan abubuwa masu amfani na kayan kwas don yin koyo mai ma'ana da gogewa mai ban sha'awa a cikin harabar mu ta hankali, don ƙirƙirar. yanayi da mutane ke da manufa iri ɗaya da burin zama masu hangen nesa”
Don ƙarin sani game da Advanced Institute of Technology and Management palwal, Haryana, da fatan za a ziyarci gidan yanar gizon su a https://www.advanced.edu.in, inda za ku iya duba sabuntawar labarai, fam ɗin aikace-aikacen, kwanakin jarrabawa, katunan shigar da bayanai, kwanakin tuƙi, da sauran mahimman bayanai. Advanced Institute of Technology and Management palwal, Haryana sanannen koleji / jami'a a tsakanin ɗalibai kwanakin nan.